ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

» Enter Pinkkeyhost Website «

เว็บโฮสติ้ง Pinkkeyhost :: Support Center
Pinkkeyhost
หน้า: 1
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเรื่อง แพคเกจของ hosting นิดครับ  (อ่าน 14124 ครั้ง)
Ayanami
Newbie
*

« เมื่อ: 18 ธ.ค. 2008 22:47 »

คือตอนนี้ผมใช้ แพคเกจ CMS-200 อยู่ เรื่อง Disk space นั้นไม่มีปัญหาแต่ เรื่อง Bandwidth ชักเริ่มไม่พอเพราะคนเริ่มเข้าเว็บมากขึ้น ผมอยากทราบว่าถ้าจะขอ Customize แพคเกจเองจะได้มั้ยครับ

และถ้าได้ ผมอยากได้ Disk space เท่าเดิมแต่เพิ่มแค่ Bandwidth เป็นซัก 20 GB ส่วน SQL database นั้นไม่ต้องการเพิ่มแต่อย่างใด จะมีการคิดราคาอย่างไรครับ

ป.ล. ขอราคาเป็น ต่อปีนะครับ
PinkkeyHost
Online Supported
Administrator
Sr. Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 19 ธ.ค. 2008 21:00 »

สามารถแลก Disk Space เป็น BW ได้ครับ
http://www.pinkkeyhost.com/pub/modules/mypages/view.php?page=12

ในเบื้องต้นแนะนำให้ขยับไปเป็น cms-300 ก่อน
แล้วเอาพื้นที่มาแลกเป็น BW อีกทีครับ

ยังไงรบกวนติดต่อทาง email ได้เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ธ.ค. 2008 12:33 โดย PinkkeyHost » บันทึกการเข้า

หน้า: 1
  พิมพ์